Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata IMC101B-F

Lượt xem: 3036

IMC101B-F(M):
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC, 12~48VDC
IMC101B-F(S):
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC, 12~48VDC
IMC101B-F(SS):
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC, 12~48VDC

Vendor: 3Onedata