Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Bộ chuyển đổi CAN BUS Gateway

Bộ chuyển đổi CAN BUS Gateway 3Onedata, ICP DAS giá tốt nhất

Hiển thị một kết quả duy nhất

Bộ chuyển đổi 2 cổng CAN Bus sang 2 cổng quang 3Onedata ICP222-2F-2CI

ICP222-2F-2CI: 2-port CAN-Bus to 2-port Fiber Converter

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 2 cổng CAN Bus sang Ethernet 3Onedata CP202-2CI

CP202-2CI (2-Port CAN bus to Ethernet Converter)

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN Bus sang quang 3Onedata MC201

MC201-M:
CAN to fiber converter, 5VDC, multi mode, SC/ST/FC, 20Km
MC201-S:
CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, SC/ST/FC, 20Km
MC201-SS:
CAN to fiber converter, 5VDC, single mode, single fiber, SC/ST/FC, 20Km

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN Bus sang RS-232 3Onedata CAN232

CAN232:
CAN to RS-232 Converter, 9~48VDC, wall mounting

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN Bus sang RS-485 3Onedata CAN485

CAN485:
CAN to RS-485 Converter, 9~48VDC, wall mounting

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN BUS Gateway 3Onedata, ICP DAS giá tốt nhất