Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Switch công nghiệp (Unmanaged)

Switch (Thiết bị chuyển mạch ) công nghiệp (Unmanaged) 3Onedata, ICP DAS, ORing giá tốt nhất

Hiển thị 65–74 trong 74 kết quả

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet + 8 cổng quang 3Onedata IES3016-8F

IES3016-8F(M):
8-port 10/100Base-T(X) + 8-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES3016-8F(S):
8-port 10/100Base-T(X) + 8-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES3016-8F(SS):
8-port 10/100Base-T(X) + 8-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC , 12-48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet 3Onedata IES318

IES318: 8 port 10/100Baes-T(X) , 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet ORing IES-1080

Industrial 8-port Unmanaged Ethernet Switch

Đọc tiếp
Vendor: ORing Industrial Networking

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet ORing IES-1080A

Industrial Slim Type Unmanaged Ethernet Switch

Đọc tiếp
Vendor: ORing Industrial Networking

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet ORing IES-180-L

 

Industrial 8-port unmanaged Ethernet switch with 8×10/100Base-T(X)

Đọc tiếp
Vendor: ORing Industrial Networking

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet ORing IES-180B

Industrial 8-port unmanaged Ethernet switch with 8×10/100Base-T(X)

Đọc tiếp
Vendor: ORing Industrial Networking

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet ORing IES-A1080

Industrial C1D2/ATEX 8-port Unmanaged Ethernet Switch

Đọc tiếp
Vendor: ORing Industrial Networking

Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet+2 cổng Gigabit SFP ORing IES-1082GP

Industrial 10-port unmanaged Ethernet switch with 8×10/100Base-T(X) and 2x1000Base-X, SFP socket

Đọc tiếp
Vendor: ORing Industrial Networking

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES3012G-4GS

IES3012G-4GS:
8-port 10/100/1000Base-T(X) + 4-port 1000Base-FX(SFP socket), DIN-Rail mounted, 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet 3Onedata IES3012G-8GT

IES3012G-8GT :
8-port 10/100/1000Base-T(X) , DIN-Rail mounted, 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata
1 2 3 4 5

Switch (Thiết bị chuyển mạch ) công nghiệp (Unmanaged) 3Onedata, ICP DAS, ORing giá tốt nhất