Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Bộ chuyển đổi quang điện giao thức công nghiệp (Fieldbus) sang quang

Bộ chuyển đổi quang điện giao thức công nghiệp sang quang như Fieldbus Solutions, CAN Bus, CANopen, DeviceNet, J1939, PROFIBUS, HART, EtherCAT, Ethernet/IP, BACnet/IP, and PROFINET 3Onedata, ICP DAS

Hiển thị 1–16 trong 40 kết quả

Bộ chuyển đổi 8 cổng RS-485 sang quang 3Onedata IMF208-2F-8DI(RS-485)

IMF208-2F(M)-8DI:
8 port RS-485 to 2 port optic fiber converter, redundancy, multi-mode 2Km, SC/ST/FC optional, 12~48VDC
IMF208-2F(S)-8DI:
8 port RS-485 to 2 port optic fiber converter, redundancy, single-mode 20Km, SC/ST/FC optional, 12~48VDC
IMF208-2F(SS)-8DI:
8 port RS-485 to 2 port optic fiber converter, redundancy, single-mode, single fiber 20Km, SC/ST/FC optional, 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi CAN sang quang Multi-mode ST ICP DAS I-2533

I-2533 CR
CAN/Fiber Converter (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 1 sợi Multi Mode SC ICP DAS NS-200AFC-T

NS-200AFC-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFT-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, ST connector (RoHS)
NS-200AFCS-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 single mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFCS-60T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 (60 km) single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 1 sợi Multi Mode ST ICP DAS NS-200AFT-T

NS-200AFC-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFT-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, ST connector (RoHS)
NS-200AFCS-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 single mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFCS-60T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 (60 km) single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 1 sợi Single Mode 60KM SC ICP DAS NS-200AFCS-60T

NS-200AFC-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFT-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, ST connector (RoHS)
NS-200AFCS-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 single mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFCS-60T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 (60 km) single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 1 sợi Single Mode SC ICP DAS NS-200AFCS-T

NS-200AFC-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFT-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, ST connector (RoHS)
NS-200AFCS-T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 single mode, SC connector (RoHS)
NS-200AFCS-60T CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 (60 km) single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 1 sợi Single Mode SC ICP DAS NS-200WDM

NS-200WDM-A CR 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Single-Strand Media Converter, TX 1310 nm, RX 1550 nm, SC (RoHS)
NS-200WDM-B CR 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Single-Strand Media Converter, TX 1550 nm, RX 1310 nm, SC (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata IMC101B-F

IMC101B-F(M):
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC, 12~48VDC
IMC101B-F(S):
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC, 12~48VDC
IMC101B-F(SS):
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC, 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang Multi Mode SC ICP DAS NS-200FC

NS-200FC CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang Multi Mode ST ICP DAS NS-200FT

NS-200FT CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 multi mode, ST connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang Single Mode SC ICP DAS NS-200FCS

NS-200FCS CR Industrial 10/100 Base-T to 100 Base-FX Media Converter; 1 single mode, SC connector (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang Multi mode 2KM SC ICP DAS NSM-200SX2

NSM-200G-SFP CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-X Converter, SFP slot (RoHS)
NSM-200SX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 850 nm, 0.55 km, SC connector (RoHS)
NSM-200SX2 CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 1310 nm, 2 km, SC connector (RoHS)
NSM-200LX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-LX Fiber Converter, Single-mode 1310 nm, 10 km, SC connector (RoHS

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang Multi mode 550m SC ICP DAS NSM-200SX

NSM-200G-SFP CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-X Converter, SFP slot (RoHS)
NSM-200SX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 850 nm, 0.55 km, SC connector (RoHS)
NSM-200SX2 CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 1310 nm, 2 km, SC connector (RoHS)
NSM-200LX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-LX Fiber Converter, Single-mode 1310 nm, 10 km, SC connector (RoHS

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang SFP 3Onedata IMC101GT-1GS

IMC101GT-1GS:
1-port 10/100/1000Base-T(X) + 1-port 1000Base-FX(SFP slots), 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang Single mode 10KM SC ICP DAS NSM-200LX

NSM-200G-SFP CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-X Converter, SFP slot (RoHS)
NSM-200SX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 850 nm, 0.55 km, SC connector (RoHS)
NSM-200SX2 CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 1310 nm, 2 km, SC connector (RoHS)
NSM-200LX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-LX Fiber Converter, Single-mode 1310 nm, 10 km, SC connector (RoHS

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit SFP ICP DAS NSM-200G-SFP

NSM-200G-SFP CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-X Converter, SFP slot (RoHS)
NSM-200SX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 850 nm, 0.55 km, SC connector (RoHS)
NSM-200SX2 CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-SX Fiber Converter, Multi-mode 1310 nm, 2 km, SC connector (RoHS)
NSM-200LX CR Industrial 1000 Base-T to 1000 Base-LX Fiber Converter, Single-mode 1310 nm, 10 km, SC connector (RoHS

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS
1 2 3

Bộ chuyển đổi quang điện giao thức công nghiệp sang quang như Fieldbus Solutions, CAN Bus, CANopen, DeviceNet, J1939, PROFIBUS, HART, EtherCAT, Ethernet/IP, BACnet/IP, and PROFINET 3Onedata, ICP DAS