Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang 3Onedata Model271

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang 3Onedata Model271

Lượt xem: 199

Model271-M:
RS-232/485/422 to optic fiber, multi-mode 2Km, 9-36VDC, SC/ST/FC optional
Model271-S:
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode 20Km, 9-36VDC, SC/ST/FC optional
Model271-SS:
RS-232/485/422 to optic fiber, single-mode, single fiber 20Km, 9-36VDC, SC/ST/FC optional

Vendor: 3Onedata