Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Phụ kiện truyền dẫn công nghiệp

Phụ kiện truyền dẫn công nghiệp

Phụ kiện truyền dẫn công nghiệp

Dây nhảy quang

Dây nhảy quang các loại, single mode (SM), Multi Mode (MM) với các loại chuẩn SC, FC, LC, ST với chiều dài tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng
Xem thêm

Hộp phối quang ODF

Hộp phối quang ODF trong nhà, ngoài trời, Tủ ODF tập trung các loại
Xem thêm

Module quang SFP

Module quang SFP, module sfp công nghiệp, Industrial SFP-modules can transmit data up to 120 km using Single-mode cable but also support Multi-mode fiber optics and WDM technology.
Xem thêm

Cáp truyền thông - Cáp tín hiệu - Cáp điều khiển

Cáp truyền thông - Cáp tín hiệu - Cáp điều khiển
Xem thêm

Phụ kiện truyền dẫn công nghiệp