Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Module quang SFP 40Gps Multi-Mode 150m Optone QSFP+-40G-SR4

Module quang SFP 40Gps Multi-Mode 150m Optone QSFP+-40G-SR4

Lượt xem: 50

QSFP+-40G-SR4
40Gb/s QSFP+ SR4 Transceiver

Vendor: Optone