Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Module quang SFP 10Gbps single model 40km Optone SFP+-CWDM-xx-40D

Module quang SFP 10Gbps single model 40km Optone SFP+-CWDM-xx-40D

Lượt xem: 313

10Gbps CWDM SFP+ Optical Transceiver, 40km Reach

Vendor: Optone

: