Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Module quang SFP 10Gbps single model 80km Optone SFP+-DWDM-xx-80D

Module quang SFP 10Gbps single model 80km Optone SFP+-DWDM-xx-80D

Lượt xem: 329

10Gbps DWDM SFP+ Optical Transceiver, 80km Reach

Vendor: Optone