Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Module quang SFP single mode 1.25Gbps 20km Optone SFP-LX-SM-0220

Module quang SFP single mode 1.25Gbps 20km Optone SFP-LX-SM-0220

Lượt xem: 23

1.25Gbps SFP Optical Transceiver, 20km Reach

Vendor: Optone