Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Module quang SFP single mode 2.5Gbps 40km Optone SFP-LX-SM-0340

Module quang SFP single mode 2.5Gbps 40km Optone SFP-LX-SM-0340

Lượt xem: 15

2.5Gbps SFP Optical Transceiver, 40km Reach

Vendor: Optone