Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Module quang SFP single mode 155Mbps 80Km Optone SFP-ZX-SM-0180

Module quang SFP single mode 155Mbps 80Km Optone SFP-ZX-SM-0180

Lượt xem: 27

155Mbps SFP Optical Transceiver, 80km Reach

Vendor: