Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Module quang SFP single mode 2.5Gbps 80km Optone SFP-ZX-SM-0380

Module quang SFP single mode 2.5Gbps 80km Optone SFP-ZX-SM-0380

Lượt xem: 13

2.5Gbps SFP Optical Transceiver, 80km Reach

Vendor: Optone