Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: Tel/Zalo +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Module quang SFP công nghiệp 10G, Single-Mode, 10KM LC 3Onedata SW3045-342

Lượt xem: 10614

Module quang SFP công nghiệp 10G, Single-Mode, 10KM LC 3Onedata SW3045-342

Vendor: 3Onedata