Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Thiết bị truyền thông công nghiệp 3Onedata » Device Networking Solutions » Bộ chuyển đổi Video sang quang

Bộ chuyển đổi Video sang quang

Bộ chuyển đổi Video sang quang, Digital Video Optical Transceivers

MC&TT cung cấp bộ thu phát Video Quangbộ chuyển đổi video sang quang giúp chuyển đổi tín hiệu Video và một số tín hiệu khác sang tín hiệu quang để truyền tải đi xa đến 120km trên hệ thống cáp quang Single mode.
Bộ chuyển đổi video sang quang (Fiber Video Converter) hiểu một cách đơn giản là chúng thực hiện thu các tín hiệu Video và chuyển đổi sang tín hiệu quang, tiếp đó chúng nhận các tín hiệu quang và chuyển đổi sang tín hiệu điện để các thiết bị hiển thị được (thường kỹ thuật IT hay gọi bộ chuyển đổi cáp đồng trục sang cáp quang hoặc bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp đồng trục). Chúng cũng cung cấp một kênh âm thanh và một kênh dữ liệu hai chiều trên một sợi quang và có thể sử dụng cho cả “sợi đơn mode” hoặc “đa mode” Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Video Converter) được sử dụng chuyên dụng trong hệ thống camera quan sát (các dòng camera chuẩn BNC cố đinh hoặc quay quét) bằng cáp quang có đường truyền tương đối xa “khoảng từ 20km – 120km” khoảng cách lớn hơn rất nhiều so với các loại cáp đồng trục là 500m. Các bộ chuyển đổi Video sang quang phổ biến
Hiện tại MC&TT là đại diện phân phối hãng 3Onedata tại Việt Nam, sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Video Converter) các loại như:
Bộ chuyển đổi video sang quang 1 kênh, 2 kênh, 4 kênh, 8 kênh, 16 kênh và 32 kênh, 64 Kênh loại có Data và không Data chính hãng 3Onedata có giấy tờ chứng nhận chất lượng CO, CQ. Bảo hành 36 tháng sản phẩm luôn có sẵn, giao hàng tận nơi

Hiển thị 1–10 trong 12 kết quả

Bộ chuyển đổi 1 kênh Video + Data sang quang 3Onedata SWV60101

SWV60100:
1 channel video, FC(SC/ST optional), 5VDC
SWV60101:
1 channel video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 1 kênh Video sang quang 3Onedata SWV60100

SWV60100:
1 channel video, FC(SC/ST optional), 5VDC
SWV60101:
1 channel video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 16 kênh Video + Data sang quang 3Onedata SWV61601

SWV61600:
16 channels video, SFP(1.25G), 85-260VAC
SWV61601:
16 channels video + 1 channel reverse data, SFP(1.25G), 85-260VAC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 16 kênh Video sang quang 3Onedata SWV61600

SWV61600:
16 channels video, SFP(1.25G), 85-260VAC
SWV61601:
16 channels video + 1 channel reverse data, SFP(1.25G), 85-260VAC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 2 kênh Video + Data sang quang 3Onedata SWV60201

SWV60200:
2 channels video, FC(SC/ST optional), 5VDC
SWV60201:
2 channels video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 2 kênh Video sang quang 3Onedata SWV60200

SWV60200:
2 channels video, FC(SC/ST optional), 5VDC
SWV60201:
2 channels video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 4 kênh Video + Data sang quang 3Onedata SWV60401

SWV60400:
4 channels video, FC(SC/ST optional), 5VDC
SWV60401:
4 channels video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 4 kênh Video sang quang 3Onedata SWV60400

SWV60400:
4 channels video, FC(SC/ST optional), 5VDC
SWV60401:
4 channels video + 1 channel reverse data, FC/SC, 5VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 64 kênh Video + Data sang quang 3Onedata SWV66401

SWV66400:
64 channels video, SFP(1.25G), 85-260VAC
SWV66401:
64 channels video + 1 channel reverse data, SFP(1.25G), 85-260VAC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Bộ chuyển đổi 64 kênh Video sang quang 3Onedata SWV66400

SWV66400:
64 channels video, SFP(1.25G), 85-260VAC
SWV66401:
64 channels video + 1 channel reverse data, SFP(1.25G), 85-260VAC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata
1 2

Bộ chuyển đổi Video sang quang, Digital Video Optical Transceivers