Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Thiết bị truyền thông công nghiệp 3Onedata » Industrial Ethernet Solutions » Switch công nghiệp » Switch công nghiệp (Entry-level)

Switch công nghiệp (Entry-level)

Switch công nghiệp (Entry-level)

Xem tất cả 7 kết quả

Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet 3Onedata ES1016

ES1016:
16-port 10/100Base-T(X), 100~240VAC/DC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 24 cổng Ethernet + 2 cổng quang 3Onedata ES1026-2F

ES1026-2F(M):
24-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC , 100~240VAC/DC
ES1026-2F(S):
24-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC , 100~240VAC/DC
ES1026-2F(SS):
24-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC , 100~240VAC/DC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 24 cổng Ethernet 3Onedata ES1024

ES1024:
24-port 10/100Base-T(X), 100~240VAC/DC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit 3Onedata ES209G-1GF

ES209G-1GF(M):
8 port 10/100/1000Baes-T(X) + 1 port 1000Base-FX Multi-mode SC/ST, 12-48VDC
ES209G-1GF(S):
8 port 10/100/1000Baes-T(X) + 1 port 1000Base-FX Single-mode SC/ST, 12-48VDC
ES209G-1GF(SS):
8 port 10/100/1000Baes-T(X) + 1 port 1000Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST, 12-48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang Gigabit 3Onedata ES2010G-2GF

ES2010G-2GF(M):
8 port 10/100/1000Baes-T(X) + 2 port 1000Base-FX Multi-mode SC/ST, 12-48VDC
ES2010G-2GF(S):
8 port 10/100/1000Baes-T(X) + 2 port 1000Base-FX Single-mode SC/ST, 12-48VDC
ES2010G-2GF(SS):
8 port 10/100/1000Baes-T(X) + 2 port 1000Base-FX single-mode, single fiber SC/ST, 12-48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata ES2010G-2GS

ES2010G-2GS is a kind of full gigabit unmanaged Ethernet switch, it support 8 port 10/100/1000 Base-T(X) RJ45 Ethernet and 2 port Gigabit SFP slots

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet 3Onedata ES208G

IES208G:
8-port 10/100/1000Base-T(X) Industrial Gigabit Ethernet Switch, DIN-Rail mounted, 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp (Entry-level)