Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Thiết bị tự động hóa & IoT ICP DAS » Switch công nghiệp và switch quang » Switch PoE công nghiệp

Switch PoE công nghiệp

Switch PoE công nghiệp, PoE (PSE) Ethernet Switches ICP DAS

Hiển thị 1–10 trong 33 kết quả

Injector PoE 24 VDC ICP DAS tNS-200IN-24V

tNS-200IN CR PoE Injector for 1 PoE port (uses unused pairs), 48 V input (RoHS)
tNS-200IN-24V CR PoE Injector for 1 PoE port (uses unused pairs), 24 V input (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Injector PoE 48 VDC ICP DAS tNS-200IN

tNS-200IN CR PoE Injector for 1 PoE port (uses unused pairs), 48 V input (RoHS)
tNS-200IN-24V CR PoE Injector for 1 PoE port (uses unused pairs), 24 V input (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Splitter PoE công nghiệp ICP DAS NS-200PS

NS-200PS CR Industrial PoE Splitter (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Switch công nghiệp 4 cổng Gigabit PoE Ethernet + 1 cổng combo Gigabit SFP ICP DAS NSM-205GP

NSM-205GP CR 4G+1G Combo Port Gigabit Unmanaged Ethernet Switch with 4 IEEE 802.3af/at PoE+ ports (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang Multi-mode SC 24VDC ICP DAS NS-205PFC-24V

NS-205PFC-24V CR Multi-mode, SC Connector, 4-port 10/100 Mbps PoE (PSE) with 1 Fiber port and 24 VDC Input Switch (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang Multi-mode SC ICP DAS NS-205PFC

NS-205PFC CR Multi-mode, SC Connector, 4-port 10/100 Mbps PoE (PSE) with 1 Fiber port Switch (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang Multi-mode SC ICP DAS NSM-205PFC

NSM-205PFC CR Multi-mode, SC Connector, 4-port 10/100 Mbps PoE (PSE) with 1 Fiber port Switch; metal case (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang Multi-mode SC ICP DAS NSM-205PFC-24V

NSM-205PFC-24V CR Multi-mode, SC Connector, 4-port 10/100 Mbps PoE (PSE) with 1 Fiber port and 24 VDC Input Switch; metal case (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang Multi-mode ST 24VDC ICP DAS NS-205PFT-24V

NS-205PFT-24V CR Multi-mode, ST Connector, 4-port 10/100 Mbps PoE (PSE) with 1 Fiber port and 24 VDC Input Switch (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang Multi-mode ST ICP DAS NS-205PFT

NS-205PFT CR Multi-mode, ST Connector, 4-port 10/100 Mbps PoE (PSE) with 1 Fiber port Switch (RoHS)

Đọc tiếp
Vendor: ICP DAS
1 2 3 4

Switch PoE công nghiệp, PoE (PSE) Ethernet Switches ICP DAS