Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Truyền thông công nghiệp » Switch công nghiệp » Switch công nghiệp dạng DIN-RAIL (Managed)

Switch công nghiệp dạng DIN-RAIL (Managed)

Switch công nghiệp dạng DIN-RAIL (Managed), Industrial managed DIN-Rail switch offers an array of management options and also proposes a wide operating temperature range and enclosure for harsh environments.

Hiển thị 1–10 trong 26 kết quả

Switch công nghiệp quản lý 10 cổng Ethernet + 6 cổng quang 3Onedata IES6116-6F

IES6116-6F(M):
10-port 10/100Base-T(X) + 6-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES6116-6F(S):
10-port 10/100Base-T(X) + 6-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES6116-6F(SS):
10-port 10/100Base-T(X) + 6-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC , 12-48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 12 cổng Ethernet + 4 cổng quang + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES7120-4GS-4F

IES7120-4GS-4F(M):
12-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 4-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES7120-4GS-4F(S):
12-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 4-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES7120-4GS-4F(SS):
12-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 4-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 12 cổng Ethernet + 4 cổng quang 3Onedata IES6116-4F

IES6116-4F(M):
12-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES6116-4F(S):
12-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES6116-4F(SS):
12-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC , 12-48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 14 cổng Ethernet + 2 cổng quang + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES7120-4GS-2F

IES7120-4GS-2F(M):
14-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 4-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES7120-4GS-2F(S):
14-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 4-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES7120-4GS-2F(SS):
14-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 4-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 14 cổng Ethernet + 2 cổng quang 3Onedata IES6116-2F

IES6116-2F(M):
14-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES6116-2F(S):
14-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC , 12-48VDC
IES6116-2F(SS):
14-port 10/100Base-T(X) + 2-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC , 12-48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Ethernet +4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES7120-4GS

IES7120-4GS:
16-port 10/100Base-T(X) + 4-port 1000Base-FX(SFP socket), Web managed , DIN-Rail mounting , 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Ethernet 3Onedata IES6116

IES6116:
16-port 10/100Base-T(X) Industrial Ethernet Switch, Web managed , DIN-Rail mounted , 12-48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES7120G-4GS

IES7120G-4GS is an industrial grade, managed and redundancy Ethernet switch which supports 16 Gigabit Ethernet Ports and 4 Gigabit SFP slots

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Gigabit Ethernet 3Onedata IES7116G

IES7116G is an industrial grade, managed and redundancy Ethernet switch which supports 16 Gigabit Ethernet Ports

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 4 cổng Ethernet + 4 cổng quang + 2 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES7110-2GS-4F

IES7110-2GS-4F(M):
4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES7110-2GS-4F(S):
4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC
IES7110-2GS-4F(SS):
4-port 10/100Base-T(X) + 4-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 2-port 1000Base-FX(SFP socket), 12~48VDC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata
1 2 3

This product have more options and can be configured. Please note that some products can not be ordered without mandatory options