Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Truyền thông công nghiệp » Switch công nghiệp » Switch công nghiệp Rack Mount (Managed)

Switch công nghiệp Rack Mount (Managed)

Switch công nghiệp Rack Mount (Managed), Managed Rackmount Industrial Ethernet Switches

Hiển thị 1–10 trong 24 kết quả

Modular switch công nghiệp quản lý 24 cổng Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata MES5028M-4GS

MES5028M-4GS is a high performance, cost-effective high-end intelligent modular switch which supports 24 Fast Ethernet Ports and 4 Gigabit Ethernet ports. This product provides 3 groups of 8 Fast Ethernet interface module, 1 groups of 4 Gigabit interface module

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Module nhúng switch công nghiệp quản lý 7 cổng Ethernet + 3 cổng Gigabit Ethernet 3Onedata IEM7010

IEM7010:
10 Ports Managed Redundant Industrial Ethernet Switch Core Module (7 Ports 100M + 3 Ports 1000M)

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Module nhúng switch công nghiệp quản lý 8 cổng Ethernet +4 cổng Serial + 2 cổng CAN-BUS 3Onedata IEM618-4D-2C

IEM618-4D-2C:
8-Port Fast Ethernet + 4-Port Serial Server + 2-Port CAN-BUS Embedded Industrial Ethernet Switches Module

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Module nhúng switch công nghiệp quản lý 8 cổng Ethernet 3Onedata IEM608

IEM608:
8 Ports 100M Embedded Managed Industrial Ethernet Switch Core Module

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 24 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata PS5026G-2GS-24PoE

PS5026G-2GS-24PoE(26-port 10/100/1000M Managed PoE Switch), 24 Port 10/100/1000Mbps self-adaption RJ45 port, and 2 Port 100/1000Mbps SFP optical ports

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata PS5010G-2GS-8PoE

PS5010G-2GS-8PoE(10-port 10/100/1000M Managed PoE Switch),8 Port 10/100/1000Mbps self-adaption RJ45 port, and 2 Port 100/1000Mbps SFP optical ports

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 12 cổng Ethernet + 12 cổng quang + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES5028-4GS-12F

IES5028-4GS-12F(M):
12-port 10/100Base-T(X) + 12-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC
IES5028-4GS-12F(S):
12-port 10/100Base-T(X) + 12-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC
IES5028-4GS-12F(SS):
12-port 10/100Base-T(X) + 12-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 12 cổng Ethernet + 12 cổng quang 3Onedata IES5024-12F

IES5024-12F(M):
12-port 10/100Base-T(X) + 12-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC , 100~240VAC/DC
IES5024-12F(S):
12-port 10/100Base-T(X) + 12-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC , 100~240VAC/DC
IES5024-12F(SS):
12-port 10/100Base-T(X) + 12-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC , 100~240VAC/DC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Ethernet + 8 cổng quang + 4 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IES5028-4GS-8F

IES5028-4GS-8F(M):
16-port 10/100Base-T(X) + 8-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC
IES5028-4GS-8F(S):
16-port 10/100Base-T(X) + 8-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC
IES5028-4GS-8F(SS):
16-port 10/100Base-T(X) + 8-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC+ 4 port 1000Base-FX(SFP socket), 100~240VAC/DC

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Gigabit Ethernet +4 cổng quang Combo Gigabit SFP + 4 cổng Gigabit SFP 3Onedata IES5028G-4GS-8GC-16GT

IES5028G-4GS-8GC-16GT:
4-port 1000Base-X SFP + 8-port Gigabit Combo +16-port 10/100/1000Base-T(X), 2P(100-240VAC), rack-mounted

Đọc tiếp
Vendor: 3Onedata
1 2 3

Switch công nghiệp Rack Mount (Managed), Managed Rackmount Industrial Ethernet Switches