Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi EtherCAT sang quang Single-mode SC 25KM ICP DAS ECAT-2511

Bộ chuyển đổi EtherCAT sang quang Single-mode SC 25KM ICP DAS ECAT-2511

Lượt xem: 374

ECAT-2511-A CR
EtherCAT Single-Strand Media Converter, TX 1310 nm, RX 1550 nm, SC (RoHS)
ECAT-2511-B CR
EtherCAT Single-Strand Media Converter, TX 1550 nm, RX 1310 nm, SC (RoHS)

Vendor: ICP DAS