Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP ORing IGS-9164GF-SS-SC

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang Gigabit SFP ORing IGS-9164GF-SS-SC

Lượt xem: 166

IGS-9164GF-SS-SC Industrial 20-port managed Gigabit Ethernet switch with 16×10/100/1000Base-T(X) and 4x1000Base-LX, single-mode, 10Km/1310nm, SC connector

Vendor: Oring Networking