Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn
Trang chủ » Sản phẩm » Bộ chuyển đổi 4 cổng RS-485 sang quang 3Onedata IMF204-2F-4DI(RS-485)

Bộ chuyển đổi 4 cổng RS-485 sang quang 3Onedata IMF204-2F-4DI(RS-485)

Lượt xem: 477

IMF204-2F(M)-4DI:
4 port RS-485 to 2 port optic fiber converter, redundancy, multi-mode 2Km, SC/ST/FC optional, 12~48VDC
IMF204-2F(S)-4DI:
4 port RS-485 to 2 port optic fiber converter, redundancy, single-mode 20Km, SC/ST/FC optional, 12~48VDC
IMF204-2F(SS)-4DI:
4 port RS-485 to 2 port optic fiber converter, redundancy, single-mode, single fiber 20Km, SC/ST/FC optional, 12~48VDC

Vendor: 3Onedata