Tự động hóa IoT
Nhà cung cấp thiết bị truyền thông, viễn thông, tự động hóa IoT chuyên nghiệp, liên hệ: +84 904 251 826, sales@mctt.com.vn

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata Model1100

Lượt xem: 10092

Bảo hành 3 năm theo tiêu chuẩn nhà sản xuất

Model1100-MM:
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC, 5VDC, 220VAC, 48VDC
Model1100-SM:
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 1000Base-FX Single-mode SC/ST/FC, 5VDC, 220VAC, 48VDC
Model1100-SS:
1-port 10/100Base-T(X) + 1-port 1000Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC, 5VDC, 220VAC, 48VDC

Vendor: 3Onedata